Show Menu

คณะที่ปรึกษากรรมการบริหารสมาคมสถาปนิกสยาม ในพระบรมราชูปถัมภ์ ประจำปี 2563-2565

นาย บุญญวัฒน์ ทิพทัส
อดีตประธานกรรมการกองทุน สมาคมสถาปนิกสยามฯ

นาย สถิรัตร์ ตัณฑนันทน์
อดีตประธาน ARCASIA

พล.อ.ต. ม.ล.ประกิตติ เกษมสันต์
นายกสภาสถาปนิก

นาง วิภาวดี พัฒนพงศ์พิบูล
นายกสมาคมมัณฑนากรแห่งประเทศไทย

นาย นำชัย แสนสุภา
นายกสมาคมภูมิสถาปนิกประเทศไทย

รศ.ดร.พนิต ภู่จินดา
นายกสมาคมนักผังเมืองไทย

ผศ.ดร.ไขศรี ภักดิ์สุขเจริญ
นายกสมาคมสถาปนิกผังเมืองไทย

นาย บัณฑา พงษ์พรต
ผู้เชี่ยวชาญ Building Information Modeling (BIM)

คณะกรรมาธิการ ฝ่ายวิชาชีพ ประจำปี 2563-2565

นาย นิเวศน์  วะสีนนท์
ประธานกรรมาธิการ

พ.ต.ท.ดร. บัณฑิต ประดับสุข
กรรมาธิการ

นาย ฉัตรชัย ธีระวงษ์ไพโรจน์
กรรมาธิการ

นาย พีรยุทธ เจริญผล
กรรมาธิการ

นาย เอนก ทองปิยะภูมิ
กรรมาธิการ

นาย รชฎ  วรรณกนก
กรรมาธิการ

นาย เสนิส อยู่พูล
กรรมาธิการ

นาย ชาติชาย อัศวสุขี
กรรมาธิการ

นาย ปรีชา  นวประภากุล
กรรมาธิการ

นาย บัณฑา พงษ์พรต
อนุกรรมการ ด้าน BIM

นาย ไพทยา  บัญชากิติคุณ
อนุกรรมการ ด้าน BIM

นาย เฉลิมพงษ์ เนตรพฤษรัตน์
อนุกรรมการ ด้าน สำนักงานที่ปรึกษาสถาปนิก

นาย ต่อพงศ์ ประดิษฐ์พงศ์
อนุกรรมการ ด้าน สำนักงานที่ปรึกษาสถาปนิก

นาย สราวุธ กาญจนพิมาย
เลขานุการ

นาย นวมินทร์ ตระบุตร
ผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการด้านรางวัลสถาปัตยกรรมดีเด่น Thesis of the year และรางวัลต่างๆ

นางสาว ทวิตีย์ วัชราภัย เทพาคำ
ประธานอนุกรรมการ

นาย รติวัฒน์ สุวรรณไตรย์
อนุกรรมการ

นาย จูน เซคิโน
อนุกรรมการ

นาย ปิตุพงษ์ เชาวกุล
อนุกรรมการ

นาย ณัฐวุฒิ พิริยะประกอบ
อนุกรรมการ

นาย สราวุธ กาญจนพิมาย
เลขานุการ

นาย นวมินทร์ ตระบุตร
อนุกรรมการ

คณะกรรมการจัดทำสัญญาจ้างออกแบบ

คุณ สิน พงษ์หาญยุทธ
ประธานกรรมการ

พล.อ.ต. ม.ล.ประกิตติ เกษมสันต์
กรรมการ

คุณ สุพินท์ เรียนศรีวิไล
กรรมการ

คุณ สุวัฒน์ วสะภิญโญกุล
กรรมการ

คุณ วิญญู วานิชศิริโรจน์
กรรมการ

คุณ เฉลิมพงษ์ เนตรพฤษรัตน์
กรรมการ

คุณ กัมพล กิตติพงษ์พัฒนา
กรรมการ

คุณ เกษมสันต์ บุญเจริญ
กรรมการ

คุณเจตณรงค์ เชาว์ชูเดช
กรรมการ

คุณ ฉกาจนิตย์ จุณณะภาต
กรรมการ

คุณ ชัชวาลย์ พันธ์หล้า
กรรมการ

คุณ ชัยวัฒน์ ม่วงแก้ว
กรรมการ

คุณ ชำนาญ พิเชษฐพันธ์
กรรมการ

คุณ โชคชัย เนตรงามสว่าง
กรรมการ

รศ.ดร.ณรงค์ เหลืองบุตรนาค
กรรมการ

คุณ ธเนศ อภิชาตวาณิช
กรรมการ

คุณ บุญโชค พร้อมพรผาติกุล
กรรมการ

คุณ พูนฤทธิ์ เกื้อกูล
กรรมการ

คุณ มนตรี อุทธาเครือ
กรรมการ

คุณ วรารัตน์ พงษ์สวัสดิ์
กรรมการ

คุณ วิมลรัตน์ ยงชัยตระกูล
กรรมการ

คุณ วิมลรัตน์ ยงชัยตระกูล
กรรมการ

คุณ สกล ถาวรทวีวงษ์
กรรมการ

คุณ สถาพร เกษปรีชาสวัสดิ์
กรรมการ

คุณ สุกัญญา กิตติพงษ์พัฒนา
กรรมการ

คุณ อคิน วรพงศธร
กรรมการ

คุณ อุกฤษฏ์ ศรพรหม
กรรมการ

คุณ สราวุธ กาญจนพิมาย
เลขานุการ

คุณ นวมินทร์ ตระบุตร
ผู้ช่วยเลขานุการ

คณะกรรมาธิการ ฝ่ายวิชาการ ประจำปี 2563-2565

รศ.ดร. ต้นข้าว ปาณินท์
ประธานกรรมาธิการ

รศ.ดร. สันต์ สุวัจฉราภินันท์
กรรมาธิการ

คณะกรรมาธิการ-อนุกรรมการ ฝ่ายวิชาการ ประจำปี 2563-2565

ด้าน สถาบันสถาปนิกสยาม (ISA)

นาย อดุลย์ แก้วดี
ประธานอนุกรรมการ

นางสาว กุลธิดา ทรงกิตติภักดี
อนุกรรมการ

นาย คมสัน สกุลอำนวยพงศา
อนุกรรมการ

นางสาว ชนาธิป มานิจสิน
อนุกรรมการ

นาย ปฏิกร ณ  สงขลา
อนุกรรมการ

รศ. พรรณชลัท สุริโยธิน
อนุกรรมการ

นาย ไพทยา บัญชากิติคุณ
อนุกรรมการ

นาย เมษ ภู่เจริญ
อนุกรรมการ

นาย วรพจน์  เตชะอำนวยสุข
อนุกรรมการ

นาย วิญญู วานิชศิริโรจน์
อนุกรรมการ

นางสาว สุรัสดา นิปริยาย
อนุกรรมการ

Mr.Jenchieh Hung
อนุกรรมการ

คณะกรรมาธิการ-อนุกรรมการ ฝ่ายวิชาการ ประจำปี 2563-2565

ด้าน พัฒนาวิชาชีพสถาปัตยกรรมและที่เกี่ยวเนื่อง

นาย สุเมธ ฐิตาริยกุล
ประธานอนุกรรมการ

นาย ชนินทร์ ลิมาภรณ์วณิชย์
อนุกรรมการ

ผศ. ณธทัย จันเสน
อนุกรรมการ

อ. ณัฐภูมิ รับคำอินทร์
อนุกรรมการ

อ. รุจ รัตนพาหุ
อนุกรรมการ

อ .วราภัทร์  โพคะรัตน์ศิริ
อนุกรรมการ

นาย วีระพล สิงห์น้อย
อนุกรรมการ

อ. สาโรช พระวงค์
อนุกรรมการ

นาย สุรัตน์ พงษ์สุพรรณ์
อนุกรรมการ

คณะกรรมาธิการ-อนุกรรมการ ฝ่ายวิชาการ ประจำปี 2563-2565

ด้าน กฎหมายอาคาร

นาย ต่อพงศ์ ประดิษฐพงศ์
ประธานอนุกรรมการ

นาย สุพินท์ เรียนศรีวิไล
อนุกรรมการ (หัวหน้าศูนย์ข้อมูลกฎหมายอาคาร)

เลขานุการคณะกรรมาธิการ-อนุกรรมการ ฝ่ายวิชาการ

นางสาว คุณามาศ  เชื้ออารย์
เลขานุการ

นาย อนวัช  พงศ์สุวรรณ
เลขานุการ

คณะกรรมาธิการ ฝ่ายต่างประเทศ ประจำปี 2563-2565

ผศ.ดร. รัฐพงษ์ อังกสิทธิ์
ประธานกรรมาธิการ

นาย ชุตยาเวศ สินธุพันธุ์
กรรมาธิการ

นางสาว สลิลา ตระกูลเวช
เลขานุการ

คณะกรรมาธิการ ฝ่ายทะเบียน ประจำปี 2563-2565

นาย คมสัน สกุลอำนวยพงศา
ประธานกรรมาธิการ

นาย สุรพล ฉิมวิไลทรัพย์
กรรมาธิการ

นาย อดุลย์ แก้วดี
กรรมาธิการ

นาย โอม ปนาทกูล
กรรมาธิการ

นาย เอกราช วรรลยางกูร
กรรมาธิการ

นาย รัฐวุฒิ เจียมมั่นจิต
กรรมาธิการ

นางสาว รติรัตน์  จันทร
เลขานุการ

คณะกรรมาธิการ ฝ่ายปฏิคม ประจำปี 2563-2565

นาย เฉลิมพล สมบัติยานุชิต
ประธานกรรมาธิการ

นาย รุ่งโรจน์ อ่วมแก้ว
กรรมาธิการ

นาย ณัทพงศ์ วิญญรัตน์
กรรมาธิการ

นาย นิกร อินทร์พยุง
กรรมาธิการ

นาย กศินร์ ศรศรี
กรรมาธิการ

นาย เสรี มลุลี
เลขานุการ

นาย สราวุธ กาญจนพิมาย
เลขานุการ

คณะอนุกรรมการกำกับดูแลเนื้อหาวารสารอาษา ประจำปี 2563-2565

รศ.ดร.ม.ล. ปิยลดา ทวีปรังษีพร
ประธานอนุกรรมการ

ผศ.ดร. สายทิวา   รามสูต
อนุกรรมการ

นาย วรพจน์ เตชะอำนวยสุข
อนุกรรมการ

นาย เผดิมเกียรติ สุขกันต์
อนุกรรมการ

นาย ปรัชญา สุขแก้ว
อนุกรรมการ

นางสาว น้ำทิพย์ ยามาลี
อนุกรรมการ

นางสาว กุลธิดา ทรงกิตติภักดี
อนุกรรมการ

Jenchieh Hung
อนุกรรมการ

นาย ธีรรัตน์ แก้วใจกล้า
เลขานุการ

คณะกรรมาธิการ ฝ่ายกิจกรรมเมืองและนโยบายสาธารณะ ประจำปี 2563-2565

นางสาว ปฐมา หรุ่นรักวิทย์
ประธานกรรมาธิการ

นาง ปรีดา คงแป้น
กรรมาธิการ

นาย ชุตยาเวศ  สินธุพันธุ์
กรรมาธิการ

นาย ราชิต ระเด่นอาหมัด
กรรมาธิการ

นาย ปองพล ยุทธรัตน์
กรรมาธิการ

นางสาว วิภาวี คุณาวิชยานนท์
กรรมาธิการ

ผศ. ณธทัย จันเสน
กรรมาธิการ

นาย ณัฐภูมิ รับคำอินทร์
กรรมาธิการ

นาย ยิ่งยศ แก้วมี
กรรมาธิการ

นางสาว ณภัทร สักกามาตย์
เลขานุการ

คณะกรรมาธิการอนุรักษ์ศิลปสถาปัตยกรรม ประจำปี 2563-2565

ดร. วสุ​ โปษยะนันทน์
ประธานกรรมาธิการ

นาง ปองขวัญ สุขวัฒนา  ลาซูส
กรรมาธิการ

รศ.ดร. ปิ่นรัชฎ์ กาญจนัษฐิติ
กรรมาธิการ

ดร. พรธรรม ธรรมวิมล
กรรมาธิการ

รศ.ดร. ยงธนิศร์ พิมลเสถียร
กรรมาธิการ

นาย วทัญญู เทพหัตถี
กรรมาธิการ

นาย วีระพล สิงห์น้อย
กรรมาธิการ

ดร. วิทยา ดวงธิมา
กรรมาธิการ (ล้านนา)

ผศ.ดร. นิธิ ลิศนันท์
กรรมาธิการ (อีสาน)

นาย วีรศักดิ์ เพ็ชรแสง
กรรมาธิการ (ทักษิณ)

นาย ตวงตาวัน กมุทโยธิน
กรรมาธิการ (บูรพา)

ผศ.ดร. วิมลรัตน์​ อิสระธรรมนูญ
เลขานุการ

นาย สุรยุทธ วิริยะดำรงค์
ผู้ช่วยเลขานุการ

นาย อนวัช พงศ์สุวรรณ
ผู้ช่วยเลขานุการ

คณะทำงานมาตรการจัดการโบราณสถาน แบบบ้าน บอมเบย์ เบอร์มา

นาย วทัญญู เทพหัตถี
ประธานคณะทำงาน

นาย จิตธาณัฐ พูลเกิด
คณะทำงาน

นาย จุลพร นันทพานิช
คณะทำงาน

นางสาว นฤมล วงศ์วาร
คณะทำงาน

นาง ปองขวัญ สุขวัฒนา  ลาซูส
คณะทำงาน

นางสาว วรินทร ณ  อุบล
คณะทำงาน

ผศ. สุดจิต (เศวตจินดา)  สนั่นไหว
คณะทำงาน

นาย อริยะ ทรงประไพ
คณะทำงาน

คณะกรรมาธิการสถาปนิกล้านนา ประจำปี 2563-2565

นาย ปราการ ชุณหพงษ์
ประธานกรรมาธิการ

นาย ทรงพล พรศักดิ์กุล
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายวิชาชีพ

ดร.โชคอนันต์ วาณิชย์เลิศธนาสาร
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายวิชาการ

นาย ปวรรธน์ ตันตยานุสรณ์
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายต่างประเทศ

ผศ.ดร.วิทยา ดวงธิมา
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายกิจกรรมเมืองและนโยบายสาธารณะ

ผศ.ดร.บุรินทร์ ธราวิจิตรกุล
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายภูมิภาค

นาย สันธยา คชสารมณี
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายกิจการพิเศษ

นาย กานต์ คำแก้ว
เลขานุการกรรมาธิการ

นาง อติรัตน์ โพธินาม
กรรมาธิการฝ่ายทะเบียน

นาย เสน่ห์ จันทราพิพัฒน์
กรรมาธิการฝ่ายเหรัญญิก

นาย กิตติวัฒน์ ณ รังษี
กรรมาธิการฝ่ายปฏิคม

นาย ธีรัตน์ ฝั้นแก้ว
กรรมาธิการฝ่ายประชาสัมพันธ์

นาย ณัฐกานต์ เกตุชาวนา
กรรมาธิการกลาง

นาย ประกิจ คำภิไหล
กรรมาธิการกลาง

ผศ.พันธ์ศักดิ์ ภักดี
กรรมาธิการกลาง

นาย อรรถสิทธิ์ กองมงคล
กรรมาธิการกลาง

นาย ณัฐพล อุประแสน
กรรมาธิการกลาง

นาย จักรพันธ์ จันทร์ศรี
กรรมาธิการกลาง

คณะกรรมาธิการสถาปนิกอีสาน ประจำปี 2563-2565

นาย วีรพล  จงเจริญใจ
ประธานกรรมาธิการ

นาย ศรัทธา เจริญรัตน์
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายวิชาชีพ

ดร.ศิริวัฒน์ สาระเขตต์
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายวิชาการ

ผศ.พรสวัสดิ์ พิริยะศรัทธา
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายต่างประเทศ

ผศ.ดร.ธราวุฒิ บุญเหลือ
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายกิจกรรมเมืองและนโยบายสาธารณะ

นาย ประชา เทพรัตน์
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายภูมิภาค

ผศ.ดร.สักรินทร์ แซ่ภู่
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายกิจการพิเศษ

นางสาว มณีรัตน์ พจนบรรพต
เลขานุการกรรมาธิการ

นางสาว สิริพร วาสนาประเสริฐ
กรรมาธิการฝ่ายทะเบียน

นางสาว วัฒนี ศิริชัยคีรีโกศล
กรรมาธิการฝ่ายเหรัญญิก

นาย นัฐวุฒิ ราชัน
กรรมาธิการฝ่ายปฏิคม

นาย ธีรัตม์ เศรษฐ์กมลฉัตร
กรรมาธิการฝ่ายประชาสัมพันธ์

นาย คุณเอก ตัณฑเกษม
กรรมาธิการกลาง

นาย ดุจธาร วิญญาณ
กรรมาธิการกลาง

นาย จตุพิเชฐพล วงศ์คำ
กรรมาธิการกลาง

นาย ณัชอิสร์ ศรีสุขพรชัย
กรรมาธิการกลาง

นาย อากร สุนทรเสรี
กรรมาธิการกลาง

คณะกรรมาธิการสถาปนิกทักษิณ ประจำปี 2563-2565

นาย นิพนธ์ หัสดีวิจิตร
ประธานกรรมาธิการสถาปนิกทักษิณ

นาย วัชรินทร์ จันทรักษ์
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายวิชาชีพ

นาย กาญจน์  เพียรเจริญ
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายวิชาการ

นาย สุภกร อักษรสว่าง
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายต่างประเทศ

นาย วีรศักดิ์ เพ็ชรแสง
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายกิจกรรมเมืองและนโยบายสาธารณะ

นาย อนุกูล สารกิจพันธ์
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายภูมิภาค

นาย วิชญ์วิสิฐ สุปัณฑ์ตรี
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายกิจการพิเศษ

นาย อดิศร จงวัฒนไพบูลย์
เลขานุการกรรมาธิการ

นาย อรุณ ชูทอง
กรรมาธิการฝ่ายทะเบียน

นางสาว ช่อฟ้า บุตรี
กรรมาธิการฝ่ายเหรัญญิก

นาย นฤดล เจ๊ะแฮ
กรรมาธิการฝ่ายปฏิคม

นาย สกล รักษ์ทอง
กรรมาธิการฝ่ายประชาสัมพันธ์

นาย ปรัชญา สุขแก้ว
กรรมาธิการกลาง

นาย ราชวัลลภ สายทองอินทร์
กรรมาธิการกลาง

นาย ราชิต ระเด่นอาหมัด
กรรมาธิการกลาง

นาย ศิวัชญ์ ยุวะกนิษฐ์
กรรมาธิการกลาง

นาย อุทาร ล่องชุม
กรรมาธิการกลาง

นาย ตรีชาติ ชูเวทย์
กรรมาธิการกลาง

คณะกรรมาธิการสถาปนิกบูรพา ประจำปี 2563-2565

นาย เอกพันธ์ สุวรรณโชติ
ประธานกรรมาธิการสถาปนิกบูรพา

นาย พูลชัย เรืองศิลปานันท์
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายวิชาชีพ

นาย ชัยยศ วัชระปรารมย์
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายวิชาการ

นาย คมกฤต พานนสถิตย์
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายต่างประเทศ

นาย กลยุทธ ถังสูงเนิน
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายกิจกรรมเมืองและนโยบายสาธารณะ

นาย ชัยพล  ลี้เจริญ
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายภูมิภาค

นาย นรา ดีเพ็ชร์
รองประธานกรรมาธิการฝ่ายกิจการพิเศษ

นาย ธีรวัฒน์ สุขแจ่มใส
เลขานุการกรรมาธิการ

นาย ขวัญชัย ขันธรรม
กรรมาธิการฝ่ายทะเบียน

นาย บรรชร ยุติธรรม
กรรมาธิการฝ่ายเหรัญญิก

นาย พรภักดิ์ พลังมนต์ทิพย์
กรรมาธิการฝ่ายปฏิคม

นาย ภุชงค์ พงษ์บัน
กรรมาธิการฝ่ายประชาสัมพันธ์

นาย เอกสิทธิ์ จันทเปรมจิตต์
กรรมาธิการกลาง

นาง จารุรัตน์ แก้วยวน
กรรมาธิการกลาง

นาย ธเนศวร อุตมะแก้ว
กรรมาธิการกลาง

นางสาว ดาริกา   ดวงกลาง
กรรมาธิการกลาง

นาย พิเชษฐ์ ปิยะพิสุทธิ์
กรรมาธิการกลาง

นาย ทศพร  นิภารัตน์
กรรมาธิการกลาง

คณะอนุกรรมการ โครงการนิทรรศการสถาปัตยกรรมนานาชาติ เวนิสเบียนนาเล่ ครั้งที่ 17

นาย ชุตยาเวศ  สินธุพันธุ์
ประธานอนุกรรมการ

รศ.ดร. อภิรดี  เกษมศุข
อนุกรรมการ

ผศ. บุญเสริม  เปรมธาดา
อนุกรรมการ

นางสาว สลิลา  ตระกูลเวช
อนุกรรมการและเลขานุการ

คณะอนุกรรมการจัดงานสถาปนิก’64

ดร. วสุ โปษยะนันทน์
ประธานอนุกรรมการจัดงาน

นางสาว รัศมี รัตนไชยานนท์
รองประธานอนุกรรมการจัดงาน / เหรัญญิก

นาย วทัญญู เทพหัตถี
รองประธานอนุกรรมการจัดงาน

นาย จุลพร นันทพานิช
อนุกรรมการ

นาง มณฑิรา หรยางกูร อูนากูล
อนุกรรมการ

นาย สมภพ แสงเกิด
อนุกรรมการ

รศ.ดร.มล.ปิยลดา ทวีปรังษีพร
อนุกรรมการ

นาย วุฒินันท์ จินศิริวานิชย์
อนุกรรมการ

นางสาว ทวิตีย์  วัชราภัย  เทพาคำ
อนุกรรมการ

ผศ.ดร. วิมลรัตน์  อิสระธรรมนูญ
อนุกรรมการ

นาย สุรยุทธ วิริยะดำรงค์
อนุกรรมการ

นาย โลจน์ นันทิวัชรินทร์
อนุกรรมการ

นาย พิเชฐ ธิถา
อนุกรรมการ

นางสาว วิภาดา ชาตินันท์
อนุกรรมการ

นางสาว จีรนันท์ ภูมิวัตน์
อนุกรรมการ

น.อ.หญิง อรอุสาห์ เชียงกูล ร.น.
อนุกรรมการ

พ.ต.ท.ปริญญา เจริญบัณฑิต
อนุกรรมการ

นาย สินขจร นิยมศิริวานิช
อนุกรรมการ

นาง กัลยาพร จงไพศาล
เลขานุการ

คณะอนุกรรมการจัดงานสถาปนิก’65

นาย ราชิต ระเด่นอาหมัด
ประธานอนุกรรมการจัดงาน

นาย อิศรา  อารีรอบ
ประธานอนุกรรมการจัดงาน

นาย ปองพล ยุทธรัตน์
ประธานอนุกรรมการจัดงาน

นาง กัลยาพร จงไพศาล
เลขานุการ

คณะทำงานโครงการ ASA Real Estate Forum 2021

นายวีรพล จงเจริญใจ
ที่ปรึกษาโครงการ

นายไพทยา บัญชากิติคุณ
ประธานโครงการ

ผศ.ดร.นิรมล เสรีสกุล
กรรมการโครงการ

ผศ.ดร.คัทลียา จิรประเสริฐกุล
กรรมการโครงการ

นายเอกฉันท์  เอี่ยมอนันต์วัฒนะ
กรรมการโครงการ

นางสาวปุยฝ้าย คุณาวัฒน์
กรรมการโครงการ

นางสาวกชกร วรอาคม
กรรมการโครงการ

นายสัจจพงศ์ เล็กอุทัย
กรรมการโครงการ

นางสาวเมธิกา แตงแก้วฟ้า
กรรมการโครงการ

นายพิชยา รัตน์ปิยะสุนทร
กรรมการโครงการ

นางสาวอัจฉวรรณ วชิรธนุศร
กรรมการโครงการ

นายจักรดาว นาวาเจริญ
กรรมการโครงการ

นายภัทร ภัทรธราดล
กรรมการโครงการ

นายนพพล พิสุทธอานนท์
กรรมการโครงการ

นางสาวณภัทร์ จรัสสุวิชากณิช
กรรมการโครงการ

นายธนพงศ์ วิชคำหาญ
กรรมการโครงการ